885 ด.ช.ณัฐวุฒิ ชมชื่น นักกีฬา รุ่น 14 ปี บ้านเนินจำปา วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร (รายา) | |
1366 ด.ช.วีรเดช แจ่มใส นักกีฬา รุ่น 16 ปี บ้านวังไม้แดง วิ่ง 200 เมตร (สุดารัตน์) | |
1456 ด.ช.ณัฐวุฒิ สว่างอารมย์ นักกีฬา รุ่น 12 ปี บ้านช่องกะพัด วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร (ณัฐพงษ์) | |
1458 ด.ช.ณัฐนนท์ แจ้งจิตต์ นักกีฬา รุ่น 12 ปี บ้านช่องกะพัด วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร (ณัฐพงษ์) | |
1459 ด.ช.ธีรพงค์ วงค์กระโซ่ นักกีฬา รุ่น 12 ปี บ้านช่องกะพัด วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร (ณัฐพงษ์) | |
1469 ด.ญ.จารุวรรณ พุ่มภักดี นักกีฬา รุ่น 10 ปี บ้านช่องกะพัด วิ่ง 100 เมตร (ณัฐพงษ์) | |
1489 ด.ช.กิตติศักดิ์ ถาวรวงษ์ นักกีฬา รุ่น 6 ปี บ้านวังอีแอ่น วิ่ง 40 เมตร (พีรพงศ์) | |
1491 ด.ช.ธนวินท์ ตั้งเกษมสกุล นักกีฬา รุ่น 6 ปี บ้านวังอีแอ่น วิ่ง 60 เมตร (พีรพงศ์) |
1493 ด.ช.กิตติศักดิ์ ถาวรวงษ์ นักกีฬา รุ่น 6 ปี บ้านวังอีแอ่น วิ่งผลัด 4 x 25 เมตร (พีรพงศ์) | |
1494 ด.ช.ธนวินท์ ตั้งเกษมสกุล นักกีฬา รุ่น 6 ปี บ้านวังอีแอ่น วิ่งผลัด 4 x 25 เมตร (พีรพงศ์) | |
1497 ด.ช.เตชินท์ ฆวีวงศ์ นักกีฬา รุ่น 6 ปี บ้านวังอีแอ่น วิ่งผลัด 4 x 25 เมตร (พีรพงศ์) | |
1499 ด.ช.ณัฐกรณ์ เวฬุวนารักษณ์ นักกีฬา รุ่น 6 ปี บ้านวังอีแอ่น วิ่งผลัด 4 x 25 เมตร (พีรพงศ์) | |
1502 ด.ช.กิตติศักดิ์ ถาวรวงษ์ นักกีฬา รุ่น 6 ปี บ้านวังอีแอ่น ขว้างไกล (พีรพงศ์) | |
1506 ด.ญ.สิริกานดา แก้วพิมพ์พระจันทร์ นักกีฬา รุ่น 6 ปี บ้านวังอีแอ่น ขว้างไกล (พีรพงศ์) | |
1508 ด.ญ.กชกร ศรีฮ้อยคำ นักกีฬา รุ่น 6 ปี บ้านวังอีแอ่น วิ่ง 60 เมตร (พีรพงศ์) | |
1621 ด.ญ.อภิชญา ปานแดง นักกีฬา รุ่น 6 ปี บ้านวังไม้แดง วิ่งผลัด 4 x 25 เมตร (สุดารัตน์) |
1627 ด.ญ.พรนภัส ใสย์สุทธิ์ นักกีฬา รุ่น 6 ปี บ้านวังไม้แดง วิ่งผลัด 4 x 25 เมตร (สุดารัตน์) | |
1632 ด.ญ.ชฎาพร แจ้งแสงฟ้า นักกีฬา รุ่น 6 ปี บ้านวังไม้แดง วิ่งผลัด 4 x 25 เมตร (สุดารัตน์) | |
1635 ด.ญ.ฐิติมา พุ่มมาลี นักกีฬา รุ่น 6 ปี บ้านวังไม้แดง วิ่งผลัด 4 x 25 เมตร (สุดารัตน์) | |
1642 ด.ช.ชนาทิป พาลี นักกีฬา รุ่น 8 ปี บ้านวังไม้แดง วิ่ง 60 เมตร (สุดารัตน์) | |
1662 ด.ช.อายุเดช วงษ์อินทร์ นักกีฬา รุ่น 8 ปี บ้านวังไม้แดง ขว้างไกล (สุดารัตน์) | |
1664 ด.ญ.อลีนา โกฎิปภา นักกีฬา รุ่น 8 ปี บ้านวังไม้แดง วิ่งผลัด 5 x 80 เมตร (สุดารัตน์) | |
1669 ด.ญ.อัญชิสา กุลบุญญา นักกีฬา รุ่น 8 ปี บ้านวังไม้แดง วิ่งผลัด 5 x 80 เมตร (สุดารัตน์) | |
1675 ด.ญ.ลักขณา บัวคำ นักกีฬา รุ่น 8 ปี บ้านวังไม้แดง วิ่งผลัด 5 x 80 เมตร (สุดารัตน์) |
1679 ด.ญ.ณัฐวดี บุญโจม นักกีฬา รุ่น 8 ปี บ้านวังไม้แดง วิ่งผลัด 5 x 80 เมตร (สุดารัตน์) | |
1682 ด.ญ.กมลชนก ถมเขียว นักกีฬา รุ่น 8 ปี บ้านวังไม้แดง วิ่งผลัด 5 x 80 เมตร (สุดารัตน์) | |
1684 ด.ช.ณัฐวุฒิ ชมชื่น นักกีฬา รุ่น 14 ปี บ้านเนินจำปา วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร (อนงค์) | |
1699 ด.ช.ณัฐวุฒิ ชมชื่น นักกีฬา รุ่น 14 ปี บ้านเนินจำปา วิ่งผลัด 4 x 200 เมตร (อนงค์) | |
1708 ด.ช.พงษ์ศักดิ์ ปูริเส นักกีฬา รุ่น 14 ปี บ้านเนินจำปา วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร (อนงค์) | |
1713 ด.ช.พงษ์ศักดิ์ ปูริเส นักกีฬา รุ่น 14 ปี บ้านเนินจำปา วิ่งผลัด 4 x 200 เมตร (อนงค์) | |
1718 ด.ช.กฤติพงศ์ ทุ่งไธสง นักกีฬา รุ่น 14 ปี บ้านเนินจำปา วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร (อนงค์) | |
1719 ด.ญ.บุญญารัษ์ ชอบมะลิ นักกีฬา รุ่น 8 ปี บ้านวังไม้แดง ขว้างไกล (สุดารัตน์) |
1723 ด.ญ.จันทร์จิรา บุตรแสน นักกีฬา รุ่น 8 ปี บ้านวังอีแอ่น วิ่ง 80 เมตร (พีรพงศ์) | |
1724 ด.ช.กฤติพงศ์ ทุ่งไธสง นักกีฬา รุ่น 14 ปี บ้านเนินจำปา วิ่งผลัด 4 x 200 เมตร (อนงค์) | |
1729 ด.ช.นัทธพงศ์ สังข์ทอง นักกีฬา รุ่น 14 ปี บ้านเนินจำปา วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร (อนงค์) | |
1730 ด.ช.นัทธพงศ์ สังข์ทอง นักกีฬา รุ่น 14 ปี บ้านเนินจำปา วิ่งผลัด 4 x 200 เมตร (อนงค์) | |
1736 ด.ช.ภานุวัฒน์ พันธุ์หอ นักกีฬา รุ่น 12 ปี บ้านวังไม้แดง วิ่ง 200 เมตร (สุดารัตน์) | |
1739 ด.ญ.ลักขณา ไพรสวรรค์ นักกีฬา รุ่น 8 ปี บ้านวังอีแอ่น วิ่ง 60 เมตร (พีรพงศ์) | |
1761 ด.ญ.สุธิมนต์ กุลบุญญา นักกีฬา รุ่น 12 ปี บ้านวังไม้แดง วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร (สุดารัตน์) | |
1765 ด.ญ.จิรภิญญา มีเทียม นักกีฬา รุ่น 10 ปี บ้านวังอีแอ่น วิ่งผลัด 5 x 80 เมตร (พีรพงศ์) |
1767 ด.ญ.สโรชา ม่วงศรี นักกีฬา รุ่น 12 ปี บ้านวังไม้แดง วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร (สุดารัตน์) | |
1772 ด.ญ.หนึ่งฤทัย ผลศิริ นักกีฬา รุ่น 12 ปี บ้านวังไม้แดง วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร (สุดารัตน์) | |
1773 ด.ญ.ทักษอร ชั้นบน นักกีฬา รุ่น 10 ปี บ้านวังอีแอ่น วิ่งผลัด 5 x 80 เมตร (พีรพงศ์) | |
1775 ด.ญ.ภณิดา ศรีประไพ นักกีฬา รุ่น 12 ปี บ้านวังไม้แดง วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร (สุดารัตน์) | |
1780 ด.ญ.เกตุษลิน นวนโสภา นักกีฬา รุ่น 10 ปี บ้านวังอีแอ่น วิ่งผลัด 5 x 80 เมตร (พีรพงศ์) | |
1785 ด.ช.ณัฏฐกิตต์ วันปั๋น นักกีฬา รุ่น 14 ปี บ้านวังไม้แดง วิ่งกระโดดไกล (สุดารัตน์) | |
1787 ด.ญ.ก้อย สนทะลา นักกีฬา รุ่น 10 ปี บ้านวังอีแอ่น วิ่งผลัด 5 x 80 เมตร (พีรพงศ์) | |
1788 ด.ญ.พัดรวี กลิ่นดี นักกีฬา รุ่น 6 ปี บ้านเนินจำปา ยืนกระโดดไกล (อนงค์) |
1791 ด.ช.ธนวัฒน์ คำชาย นักกีฬา รุ่น 6 ปี บ้านเนินจำปา ยืนกระโดดไกล (อนงค์) | |
1794 ด.ญ.บัณฑิตา บุญส่ง นักกีฬา รุ่น 14 ปี บ้านวังไม้แดง วิ่งกระโดดไกล (สุดารัตน์) | |
1811 ด.ช.เกียรติศักดิ์ ธาตุทอง นักกีฬา รุ่น 16 ปี บ้านวังไม้แดง วิ่งกระโดดไกล (สุดารัตน์) | |
1819 ด.ญ.ญาณิศา รัตนวัน นักกีฬา รุ่น 10 ปี บ้านวังอีแอ่น วิ่งผลัด 5 x 80 เมตร (พีรพงศ์) | |
1824 น.ส.พิชญ์สินี ศรีโกตะเพ็ชร นักกีฬา รุ่น 16 ปี บ้านวังไม้แดง วิ่ง 100 เมตร (สุดารัตน์) | |
1871 นายเรวัต อินทปัญญา นักกีฬา รุ่น 16 ปี บ้านเนินจำปา วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร (อนงค์) | |
1872 ด.ญ.อมลวรรณ ชูยิ่งสกุลทิพย์ นักกีฬา รุ่น 14 ปี บ้านวังอีแอ่น วิ่ง 200 เมตร (พีรพงศ์) | |
1873 นายเรวัต อินทปัญญา นักกีฬา รุ่น 16 ปี บ้านเนินจำปา วิ่งผลัด 4 x 200 เมตร (อนงค์) |
1875 นายอรรถพร เจริญสุข นักกีฬา รุ่น 16 ปี บ้านเนินจำปา วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร (อนงค์) | |
1878 นายอรรถพร เจริญสุข นักกีฬา รุ่น 16 ปี บ้านเนินจำปา วิ่งผลัด 4 x 200 เมตร (อนงค์) | |
1881 ด.ช.ชญานนท์ บุญยัง นักกีฬา รุ่น 16 ปี บ้านเนินจำปา วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร (อนงค์) | |
1883 ด.ช.ชญานนท์ บุญยัง นักกีฬา รุ่น 16 ปี บ้านเนินจำปา วิ่งผลัด 4 x 200 เมตร (อนงค์) | |
1884 นายธนาพร เนตรศิริ นักกีฬา รุ่น 16 ปี บ้านเนินจำปา วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร (อนงค์) | |
1885 นายธนาพร เนตรศิริ นักกีฬา รุ่น 16 ปี บ้านเนินจำปา วิ่งผลัด 4 x 200 เมตร (อนงค์) | |
1891 ด.ญ.อรณิชา พรมสิทธิ์ นักกีฬา รุ่น 14 ปี บ้านวังอีแอ่น วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร (พีรพงศ์) | |
1894 ด.ญ.เบญญาภา ดีหมั่น นักกีฬา รุ่น 14 ปี บ้านวังอีแอ่น วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร (พีรพงศ์) |
1897 ด.ญ.อมลวรรณ ชูยิ่งสกุลทิพย์ นักกีฬา รุ่น 14 ปี บ้านวังอีแอ่น วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร (พีรพงศ์) | |
1903 ด.ญ.อรณิชา พรมสิทธิ์ นักกีฬา รุ่น 14 ปี บ้านวังอีแอ่น วิ่งผลัด 4 x 200 เมตร (พีรพงศ์) | |
1904 ด.ญ.เบญญาภา ดีหมั่น นักกีฬา รุ่น 14 ปี บ้านวังอีแอ่น วิ่งผลัด 4 x 200 เมตร (พีรพงศ์) | |
1905 ด.ญ.อมลวรรณ ชูยิ่งสกุลทิพย์ นักกีฬา รุ่น 14 ปี บ้านวังอีแอ่น วิ่งผลัด 4 x 200 เมตร (พีรพงศ์) | |
1907 ด.ช.ธนภัทร โพธิ์ทอง นักกีฬา รุ่น 12 ปี บ้านช่องกะพัด วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร (ณัฐพงษ์) | |
1910 ด.ช.วันชนะ ดีหมั่น นักกีฬา รุ่น 16 ปี บ้านวังอีแอ่น วิ่ง 400 เมตร (พีรพงศ์) | |
1913 ด.ช.ธนวัฒน์ คุณประเสริฐ นักกีฬา รุ่น 12 ปี บ้านโคกวัด วิ่ง 100 เมตร (ตรีชนนันท์) | |
1918 ด.ญ.ผกาสินี สุวรรณโชติ นักกีฬา รุ่น 16 ปี บ้านวังอีแอ่น วิ่ง 400 เมตร (พีรพงศ์) |
1931 ด.ญ.ชนาภา บุญยิ่งเหลือ นักกีฬา รุ่น 16 ปี บ้านวังอีแอ่น วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร (พีรพงศ์) | |
1937 ด.ญ.ปฐมาภรณ์ ไกยบุตร นักกีฬา รุ่น 16 ปี บ้านวังอีแอ่น วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร (พีรพงศ์) | |
1940 ด.ญ.ผกาสินี สุวรรณโชติ นักกีฬา รุ่น 16 ปี บ้านวังอีแอ่น วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร (พีรพงศ์) | |
1945 นายว่าที่เรือตรีศุภชัย ดวงเพชร ผู้ฝึกสอน บ้านช่องกะพัด วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร (ณัฐพงษ์) | |
1949 นายณัฐพงษ์ จันทเพ็ชร์ ผู้ฝึกสอน บ้านช่องกะพัด วิ่ง 100 เมตร (ณัฐพงษ์) | |
1953 นายว่าที่เรือตรีศุภชัย ดวงเพชร ผู้ฝึกสอน บ้านช่องกะพัด วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร (ณัฐพงษ์) | |
1959 น.ส.บุพผา ละอออ่วม ผู้ฝึกสอน บ้านเนินจำปา ยืนกระโดดไกล (อนงค์) | |
2046 นายจักรี มนต์ประสิทธิ์ ผู้ฝึกสอน บ้านเนินจำปา วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร (จักรี) |
2050 นายจักรี มนต์ประสิทธิ์ ผู้ฝึกสอน บ้านเนินจำปา วิ่งผลัด 4 x 200 เมตร (จักรี) | |
2071 นายจักรี มนต์ประสิทธิ์ ผู้ฝึกสอน บ้านเนินจำปา วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร (จักรี) | |
2074 นายจักรี มนต์ประสิทธิ์ ผู้ฝึกสอน บ้านเนินจำปา วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร (จักรี) | |
2078 นายจักรี มนต์ประสิทธิ์ ผู้ฝึกสอน บ้านเนินจำปา วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร (จักรี) | |
2084 นายจักรี มนต์ประสิทธิ์ ผู้ฝึกสอน บ้านเนินจำปา วิ่งผลัด 4 x 200 เมตร (จักรี) | |
2094 ด.ญ.สุุภิชญา แท่นทอง นักกีฬา รุ่น 16 ปี บ้านวังไม้แดง วิ่งกระโดดไกล (สุดารัตน์) | |
2333 ด.ช.ณรงค์ศักดิ์ ปิ่นกาศ นักกีฬา รุ่น 16 ปี บ้านหนองเจ๊กสร้อย ทุ่มไกล (อำพล) | |
2335 ด.ญ.กรอยใจ รามอ้น นักกีฬา รุ่น 16 ปี บ้านหนองเจ๊กสร้อย ทุ่มไกล (อำพล) |
2338 ด.ช.ภาณุวัฒน์ เสนาะสรรพ์ นักกีฬา รุ่น 14 ปี บ้านหนองเจ๊กสร้อย ทุ่มไกล (อำพล) | |
2394 ด.ช.ไพรัช ก่อแก้ว นักกีฬา รุ่น 8 ปี บ้านคลองครก วิ่งผลัด 5 x 80 เมตร (ธนากร) | |
2399 ด.ช.ศุภกฤต ศิริ นักกีฬา รุ่น 8 ปี บ้านคลองครก วิ่งผลัด 5 x 80 เมตร (ธนากร) | |
2403 ด.ช.ศุภกร แซ่ตั้ง นักกีฬา รุ่น 8 ปี บ้านคลองครก วิ่งผลัด 5 x 80 เมตร (ธนากร) | |
2406 ด.ช.กฤษณะ ไชยสิทธิ์ นักกีฬา รุ่น 8 ปี บ้านคลองครก วิ่งผลัด 5 x 80 เมตร (ธนากร) | |
2410 นายธนากร เมืองศรีสุข ผู้ฝึกสอน บ้านคลองครก วิ่งผลัด 5 x 80 เมตร (ธนากร) | |
2414 น.ส.กนกพร ยืนนาน ผู้ฝึกสอน บ้านเนินจำปา วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร (อนงค์) | |
2418 น.ส.กนกพร ยืนนาน ผู้ฝึกสอน บ้านเนินจำปา วิ่งผลัด 4 x 200 เมตร (อนงค์) |
2420 น.ส.กนกพร ยืนนาน ผู้ฝึกสอน บ้านเนินจำปา วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร (อนงค์) | |
2421 น.ส.กนกพร ยืนนาน ผู้ฝึกสอน บ้านเนินจำปา วิ่งผลัด 4 x 200 เมตร (อนงค์) | |
2427 ด.ช.ปฏิพล ถิ่นทัพไทย นักกีฬา รุ่น 10 ปี บ้านคลองครก วิ่ง 80 เมตร (ธนากร) | |
2429 ด.ช.ปฏิพล ถิ่นทัพไทย นักกีฬา รุ่น 10 ปี บ้านคลองครก วิ่ง 100 เมตร (ธนากร) | |
2435 นายธนากร เมืองศรีสุข ผู้ฝึกสอน บ้านคลองครก วิ่ง 80 เมตร (ธนากร) | |
2438 นายธนากร เมืองศรีสุข ผู้ฝึกสอน บ้านคลองครก วิ่ง 100 เมตร (ธนากร) | |
2443 ด.ช.ปฏิพล ถิ่นทัพไทย นักกีฬา รุ่น 10 ปี บ้านคลองครก วิ่งผลัด 5 x 80 เมตร (ธนากร) | |
2451 ด.ช.ปวริศ รัตนวิจิตร นักกีฬา รุ่น 10 ปี บ้านคลองครก วิ่งผลัด 5 x 80 เมตร (ธนากร) |
2456 ด.ช.ณัฐพร ศรีเภาเอี่ยม นักกีฬา รุ่น 10 ปี บ้านคลองครก วิ่งผลัด 5 x 80 เมตร (ธนากร) | |
2463 ด.ช.บุญนำชัย หอมชาติ นักกีฬา รุ่น 10 ปี บ้านคลองครก วิ่งผลัด 5 x 80 เมตร (ธนากร) | |
2466 นายธนากร เมืองศรีสุข ผู้ฝึกสอน บ้านคลองครก วิ่งผลัด 5 x 80 เมตร (ธนากร) | |
2468 ด.ช.ปฏิพล ถิ่นทัพไทย นักกีฬา รุ่น 10 ปี บ้านคลองครก วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร (ธนากร) | |
2474 ด.ช.ปวริศ รัตนวิจิตร นักกีฬา รุ่น 10 ปี บ้านคลองครก วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร (ธนากร) | |
2477 ด.ช.ณัฐพร ศรีเภาเอี่ยม นักกีฬา รุ่น 10 ปี บ้านคลองครก วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร (ธนากร) | |
2481 นายธนากร เมืองศรีสุข ผู้ฝึกสอน บ้านคลองครก วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร (ธนากร) | |
2630 น.ส.จันจิรา ท่องแท้ ผู้ฝึกสอน บ้านประแกต วิ่งกระโดดไกล (จันจิรา) |
2631 ด.ช.ชนวีย์ บีพิมาย นักกีฬา รุ่น 12 ปี บ้านประแกต วิ่งกระโดดไกล (จันจิรา) | |
2632 ด.ญ.อภิญญา ฤกษ์งาม นักกีฬา รุ่น 12 ปี บ้านประแกต วิ่งกระโดดไกล (จันจิรา) | |
2687 นายดนัย ปรุงชื่น นักกีฬา รุ่น 16 ปี วัดขุนซ่อง วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร (เอกลักษณ์) | |
2689 นายนาวา คะเชนทร์ นักกีฬา รุ่น 16 ปี วัดขุนซ่อง วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร (เอกลักษณ์) | |
2690 นายสกลชัย สุขมาก นักกีฬา รุ่น 16 ปี วัดขุนซ่อง วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร (เอกลักษณ์) | |
2691 นายณัฐพล พานทอง นักกีฬา รุ่น 16 ปี วัดขุนซ่อง วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร (เอกลักษณ์) | |
2692 นายเอกลักษณ์ สีฉ่ำ ผู้ฝึกสอน วัดขุนซ่อง วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร (เอกลักษณ์) | |
2693 นายชาคริต ศรีงาม นักกีฬา รุ่น 14 ปี วัดขุนซ่อง วิ่ง 100 เมตร (เอกลักษณ์) |
2695 ด.ญ.อนัญญา วอทอง นักกีฬา รุ่น 14 ปี วัดขุนซ่อง วิ่ง 100 เมตร (เอกลักษณ์) | |
2696 นายชาคริต ศรีงาม ผู้ฝึกสอน วัดขุนซ่อง วิ่ง 100 เมตร (เอกลักษณ์) | |
2698 น.ส.นันทวดี ขจรกลาง นักกีฬา รุ่น 16 ปี วัดขุนซ่อง วิ่ง 200 เมตร (เอกลักษณ์) | |
2704 ด.ญ.นันทวดี ขจรกลาง นักกีฬา รุ่น 16 ปี วัดขุนซ่อง วิ่ง 200 เมตร (เอกลักษณ์) | |
2706 นายณัฐพล เจริญตั้ง ผู้ฝึกสอน วัดขุนซ่อง วิ่ง 200 เมตร (เอกลักษณ์) | |
2744 ด.ญ.สุรนุช เชื่อฟัง นักกีฬา รุ่น 12 ปี บ้านหนองเจ๊กสร้อย ทุ่มไกล (อำพล) | |
2745 ด.ช.ภรัณยู ศรีเภาเอี่ยม นักกีฬา รุ่น 12 ปี บ้านหนองเจ๊กสร้อย ทุ่มไกล (อำพล) | |
2748 ด.ญ.กันต์กมล รามอ้น นักกีฬา รุ่น 14 ปี บ้านหนองเจ๊กสร้อย ทุ่มไกล (อำพล) |
2759 น.ส.การศา พินิจนอกภดา ผู้ฝึกสอน บ้านหนองเจ๊กสร้อย ทุ่มไกล (อำพล) | |
2760 น.ส.การศา พินิจนอกภดา ผู้ฝึกสอน บ้านหนองเจ๊กสร้อย ทุ่มไกล (อำพล) | |
2762 นายสมชาย มาจิตรตรา ผู้ฝึกสอน บ้านหนองเจ๊กสร้อย ทุ่มไกล (อำพล) | |
2763 นายสมชาย มาจิตรตรา ผู้ฝึกสอน บ้านหนองเจ๊กสร้อย ทุ่มไกล (อำพล) | |
2765 ด.ญ.นภัทร สุโขทัย นักกีฬา รุ่น 6 ปี บ้านหนองเจ๊กสร้อย วิ่ง 40 เมตร (อำพล) | |
2767 ด.ญ.พรรนิภา หาทรัพย์ นักกีฬา รุ่น 10 ปี บ้านหนองเจ๊กสร้อย วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร (อำพล) | |
2768 ด.ญ.ปริมณภัทร เสนาะสรรพ์ นักกีฬา รุ่น 10 ปี บ้านหนองเจ๊กสร้อย วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร (อำพล) | |
2769 ด.ญ.นาถธิดา บุญสระรัมย์ นักกีฬา รุ่น 10 ปี บ้านหนองเจ๊กสร้อย วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร (อำพล) |
2770 ด.ญ.พิมพ์นิภา อินทรศร นักกีฬา รุ่น 10 ปี บ้านหนองเจ๊กสร้อย วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร (อำพล) | |
2772 ด.ช.จตุรภัทร เสนาะสรรพ์ นักกีฬา รุ่น 14 ปี บ้านหนองเจ๊กสร้อย วิ่ง 200 เมตร (อำพล) | |
2773 ด.ช.เสฎฐวุฒิ พูลผล นักกีฬา รุ่น 14 ปี บ้านหนองเจ๊กสร้อย วิ่ง 100 เมตร (อำพล) | |
2774 นายบริรักษ์ น้อยเหลี่ยม นักกีฬา รุ่น 16 ปี บ้านหนองเจ๊กสร้อย วิ่ง 100 เมตร (อำพล) | |
2775 นายพิทักษ์ สังขรุจน์ ผู้ฝึกสอน บ้านหนองเจ๊กสร้อย วิ่ง 40 เมตร (อำพล) | |
2776 นายมานัส ตู้แก้ว ผู้ฝึกสอน บ้านหนองเจ๊กสร้อย วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร (อำพล) | |
2778 นายพิทักษ์ สังขรุจน์ ผู้ฝึกสอน บ้านหนองเจ๊กสร้อย วิ่ง 100 เมตร (อำพล) | |
2779 นายสมชาย มาจิตรตรา ผู้ฝึกสอน บ้านหนองเจ๊กสร้อย วิ่ง 100 เมตร (อำพล) |
2795 น.ส.พิวา หิ้งทอง ผู้ฝึกสอน บ้านโคกวัด วิ่ง 100 เมตร (ตรีชนนันท์) | |
2797 น.ส.ตรีชนนันท์ พลอัน ผู้ฝึกสอน บ้านโคกวัด วิ่ง 100 เมตร (ตรีชนนันท์) | |
2816 ด.ญ.พนิดา ศรีษาคร นักกีฬา รุ่น 16 ปี บ้านคลองครก วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร (ธนากร) | |
2817 ด.ญ.ตะวัน มั่นจิต นักกีฬา รุ่น 16 ปี บ้านคลองครก วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร (ธนากร) | |
2818 ด.ญ.สุธีรา สียางนอก นักกีฬา รุ่น 16 ปี บ้านคลองครก วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร (ธนากร) | |
2820 ด.ญ.ปัณฑิตา คล้ายคลึง นักกีฬา รุ่น 16 ปี บ้านคลองครก วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร (ธนากร) | |
2822 นายธนากร เมืองศรีสุข ผู้ฝึกสอน บ้านคลองครก วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร (ธนากร) | |
2902 ด.ญ.ณัฎฐนิช บำรุงธรรม นักกีฬา รุ่น 14 ปี บ้านวังอีแอ่น วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร (พีรพงศ์) |
2906 ด.ญ.ณัฎฐนิช บำรุงธรรม นักกีฬา รุ่น 14 ปี บ้านวังอีแอ่น วิ่งผลัด 4 x 200 เมตร (พีรพงศ์) | |
2908 ด.ญ.ณัฎฐนิช บำรุงธรรม นักกีฬา รุ่น 16 ปี บ้านวังอีแอ่น วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร (พีรพงศ์) | |
3345 น.ส.จุรินพร บรรเทาวงษ์ ผู้ฝึกสอน บ้านวังอีแอ่น วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร (พีรพงศ์) | |
3346 น.ส.ศรินทร บัวรุ่ง ผู้ฝึกสอน บ้านวังอีแอ่น วิ่งผลัด 5 x 80 เมตร (พีรพงศ์) | |
3348 น.ส.รุ่งกมล ไข่ขำ ผู้ฝึกสอน บ้านวังอีแอ่น วิ่ง 200 เมตร (พีรพงศ์) | |
3349 น.ส.ณัทฐกานต์ สำโรง ผู้ฝึกสอน บ้านวังอีแอ่น วิ่ง 400 เมตร (พีรพงศ์) | |
3350 น.ส.จารุวรรณ สังข์เอียด ผู้ฝึกสอน บ้านวังอีแอ่น วิ่ง 400 เมตร (พีรพงศ์) | |
3351 น.ส.มัทนา ฉวนพยัคฆ์ ผู้ฝึกสอน บ้านวังอีแอ่น วิ่ง 40 เมตร (พีรพงศ์) |
3352 น.ส.เอ็มอร พลขยัน ผู้ฝึกสอน บ้านวังอีแอ่น วิ่ง 60 เมตร (พีรพงศ์) | |
3455 ด.ช.จิตรกร อินพรหม นักกีฬา รุ่น 8 ปี บ้านวังไม้แดง วิ่ง 80 เมตร (สุดารัตน์) | |
3460 นายพรเพชร จันทร์แก้ว ผู้ฝึกสอน บ้านวังไม้แดง วิ่งกระโดดไกล (พรเพชร) | |
3525 น.ส.ภัทราพร สินธุนาวา ผู้ฝึกสอน บ้านวังอีแอ่น วิ่งผลัด 5 x 80 เมตร (พีรพงศ์) | |
3526 นายกฤตภาส สมพื้น ผู้ฝึกสอน บ้านวังอีแอ่น วิ่งผลัด 5 x 80 เมตร (พีรพงศ์) | |
3527 น.ส.มุฑิตา ไผ่พงษ์ ผู้ฝึกสอน บ้านวังอีแอ่น วิ่งผลัด 5 x 80 เมตร (พีรพงศ์) | |
3605 น.ส.อัจฉรา หอมขจร ผู้ฝึกสอน บ้านวังอีแอ่น วิ่ง 200 เมตร (พีรพงศ์) | |
3620 น.ส.มุฑิตา ไผ่พงษ์ ผู้ฝึกสอน บ้านวังอีแอ่น วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร (มุฑิตา ) |
3662 นายกิตติศักดิ์ สุขทั้งโลก ผู้ฝึกสอน บ้านวังอีแอ่น วิ่งผลัด 4 x 200 เมตร (กิตติศักดิ์) | |
3695 ด.ญ.อภิชญา มิ้นคง นักกีฬา รุ่น 8 ปี บ้านซอยสอง ยืนกระโดดไกล (โกเมท) | |
3700 ด.ช.ศักดิ์ชาน ทนเวน นักกีฬา รุ่น 10 ปี บ้านโป่งวัว ยืนกระโดดไกล (อรรถพล สุขสบาย) | |
3701 ด.ญ.อธิชา ศรีพูล นักกีฬา รุ่น 10 ปี บ้านโป่งวัว ยืนกระโดดไกล (อรรถพล สุขสบาย) | |
3702 นายอนุสรณ์ แก้มสิมมา ผู้ฝึกสอน บ้านโป่งวัว ยืนกระโดดไกล (อรรถพล สุขสบาย) | |
3703 ด.ช.ธนันชัย วงค์หงษ์ นักกีฬา รุ่น 8 ปี บ้านซอยสอง ยืนกระโดดไกล (โกเมท) | |
3779 ด.ญ.กัญญารัตน์ คุชิตะ นักกีฬา รุ่น 12 ปี วัดขุนซ่อง วิ่ง 200 เมตร (เอกลักษณ์) | |
3780 นายชาคริต ศรีงาม ผู้ฝึกสอน วัดขุนซ่อง วิ่ง 200 เมตร (เอกลักษณ์) |
3783 ด.ญ.ชนาภา บุญยิ่งเหลือ นักกีฬา รุ่น 16 ปี บ้านวังอีแอ่น วิ่งผลัด 4 x 200 เมตร (ภัทราพร) | |
3784 ด.ญ.ปฐมาภรณ์ ไกยบุตร นักกีฬา รุ่น 16 ปี บ้านวังอีแอ่น วิ่งผลัด 4 x 200 เมตร (ภัทราพร) | |
3785 ด.ญ.ผกาสินี สุวรรณโชติ นักกีฬา รุ่น 16 ปี บ้านวังอีแอ่น วิ่งผลัด 4 x 200 เมตร (ภัทราพร) | |
3787 ด.ญ.ณัฎฐนิช บำรุงธรรม นักกีฬา รุ่น 16 ปี บ้านวังอีแอ่น วิ่งผลัด 4 x 200 เมตร (ภัทราพร) | |
3798 ด.ญ.วิลัยวรรณ ชมภูเพชร นักกีฬา รุ่น 10 ปี บ้านคลองครก วิ่ง 80 เมตร (ธนากร) | |
3799 ด.ญ.อรวรรณ พันธ์แก่น นักกีฬา รุ่น 12 ปี บ้านคลองครก วิ่ง 100 เมตร (ธนากร) | |
3800 ด.ช.บุญนำชัย หอมชาติ นักกีฬา รุ่น 10 ปี บ้านคลองครก วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร (ธนากร) | |
3802 ด.ช.ภัทรดนัย กลิ่นมาลัย นักกีฬา รุ่น 8 ปี บ้านคลองครก วิ่งผลัด 5 x 80 เมตร (ธนากร) |
3819 ด.ช.เจษฎา ปั้นรื่น นักกีฬา รุ่น 10 ปี บ้านคลองครก วิ่งผลัด 5 x 80 เมตร (ธนากร) | |
3847 ด.ช.ศิรารักษ์ จารึก นักกีฬา รุ่น 10 ปี บ้านหนองเจ๊กสร้อย ขว้างไกล (อำพล) | |
3848 ด.ญ.พรรณิภา หาทรัพย์ นักกีฬา รุ่น 10 ปี บ้านหนองเจ๊กสร้อย ขว้างไกล (อำพล) | |
3849 น.ส.การศา พินิจนอกภดา ผู้ฝึกสอน บ้านหนองเจ๊กสร้อย ขว้างไกล (อำพล) | |