i story Admin



คณะแอดมิน สพป.นครสวรรค์ เขต 3


5 Terre

รัตติยา
โรงเรียนวัดหนองไผ่ไพศาลี(สวัสดิ์อรุณอุปถัมภ์)
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

เจนจิรา
โรงเรียนบ้านเขามะเกลือ
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

รัตนา
โรงเรียนวัดถ้ำผาสุขใจ
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

นภัสวรรณ
โรงเรียนบ้านกระทุ่มทอง
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

กวินตรา
โรงเรียนบ้านวังบ่อ(ราษฎร์เจริญ)
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

สมทรง
โรงเรียนวัดประชาสรรค์
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

ภควรรณ
โรงเรียนบ้านไร่ศรัทธาราษฎร์
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

สุรัช
โรงเรียนบ้านไทรงาม
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

ดาริน
โรงเรียนบ้านตุ๊กแก
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

อนันต์
โรงเรียนบ้านสระเกตุโมรี
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

สุภาพร
โรงเรียนบ้านแคทราย(ซ่อนกลิ่นอุปถัมภ์)
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

รุติกานต์
โรงเรียนบ้านโพธิ์ประสาท
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

ไพฑูรย์
โรงเรียนบ้านดำรงรักษ์(ประชาอุทิศ)
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

พงษ์ศักดิ์
โรงเรียนบ้านโคกสามัคคี
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

วิไลรัตน์
โรงเรียนบ้านพนมรอก
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

อัจฉราภรณ์
โรงเรียนบ้านห้วยน้ำลาด
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

วรรณวิไล
โรงเรียนบ้านหนองสองห้อง
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

นุชนินทร์
โรงเรียนบ้านหนองเนิน
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

นายวิสุทธิ์
โรงเรียนน้ำสาดเหนือ
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

วรรณา
โรงเรียนบ้านล้ำเจริญ
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

ดวงพร
โรงเรียนวัดสายลำโพงเหนือ
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

บริสุทธิ์
โรงเรียนบ้านวังใหญ่(ราษฎร์บำรุง)
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

สมหมาย
โรงเรียนบ้านหลักสิบเก้าสามัคคี
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

สุมาลี
โรงเรียนบ้านเขาน้อย
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

ธีรภัทร
โรงเรียนบ้านเขาล้อ(เขาล้อประชาชนูทิศ)
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

ประครอง
โรงเรียนวัดสว่างวงษ์(ตาคลีประชานุกูล)
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

บุญเตือน
โรงเรียนบ้านหนองหลวง
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

ผาสุข
โรงเรียนบ้านสระแก้ว
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

ชญากัณฐภัษก์
โรงเรียนบ้านวังแรง
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

นิภา
โรงเรียนบ้านหนองกระโดน
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

วิสุทธิ์
โรงเรียนบ้านป่าคลัก(สำนักงานสลากกินแบ่งสงเคาระห์540)
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

นวกมล
โรงเรียนบ้านพุม่วง
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

สาคร
โรงเรียนบ้านวังกระโดนใหญ่
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

ปานตะวัน
โรงเรียนธารทหาร(แสงสว่างอุปถัมภ์)
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

ชลอ
โรงเรียนบ้านเขาธรรมบท
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

ณัฐรินทร์
โรงเรียนบ้านลำพยนต์
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

พเยาว์
โรงเรียนบ้านใหม่วารีเย็น
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

จริยา
โรงเรียนบ้านหนองลาด(ราษฎร์ประสิทธิ์ฯ)
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

อัจฉราพรรณ
โรงเรียนบ้านทำนบ
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

สงกรานต์
โรงเรียนวัดจันเสน
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

แพรวนภา
โรงเรียนบ้านหนองสะเอ้ง
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

สุนทรี
โรงเรียนบ้านตะเฆ่ค่าย
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

สิริพันธ์
โรงเรียนวิฑูรย์ประชารักษ์
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

พีรานุช
โรงเรียนชุมชนบ้านหัวหวาย
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

บุษยามาศ
โรงเรียนบ้านหนองสุขสันต์
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

พรใจ
โรงเรียนอนุบาลไพศาลี(โคกเดื่อประชาสรรค์)
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

อัมพร
โรงเรียนวัดเวฬุวัน
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

อิสรีย์
โรงเรียนบ้านหนองจิก
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

คัทลียา
โรงเรียนวัดโพธิ์ศรี
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

ไพบูลย์
โรงเรียนบ้านเขาดิน
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

บุญส่ง
โรงเรียนเกาะแก้วสามัคคี
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

จรรยารักษ์
โรงเรียนอุดมพัฒนา
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

ปัทมพร
โรงเรียนบ้านคลองลาน
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

นิสิต
โรงเรียนบ้านโคกกระดี่
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

จันทิมา
โรงเรียนบ้านหัวถนนเหนือ(รัฐประชาชนูทิศ)
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

พะเยาว์
โรงเรียนบ้านสระละมาน(รัฐประชาสามัคคี)
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

พรพิมล
โรงเรียนบ้านอุดมธัญญา
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

คนึง
โรงเรียนบ้านวังทองประชานุกูล
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

วิไลพร
โรงเรียนบ้านใหม่สามัคคี
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

จารวี
โรงเรียนบ้านหนองพิกุล(วิชิตนาคอุปถัมถ์)
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

จันทร์จิรา
โรงเรียนบ้านโคกเจริญ
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

อารีวรรณ
โรงเรียนวังวิทยา
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

พาทิพย์
โรงเรียนบ้านราษฎร์เจริญ
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

วาริยา
โรงเรียนอนุบาลท่าตะโก
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

สมบัติ
โรงเรียนวัดหนองคูน้อย
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

ปิยาณี
โรงเรียนวัดเทพสุทธาวาส
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

บานเย็น
โรงเรียนชุมชนบ้านกระดานหน้าแกล
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

ภาณุมาศ
โรงเรียนบ้านห้วยน้ำพุประชาพัฒนา
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

วิลาวัลย์
โรงเรียนบ้านเนินประดู่(คุรุราษฎร์วิทยา)
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

อัญชลี
โรงเรียนวัดห้วยดุก
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

พรรณี
โรงเรียนบ้านหนองเต็งรัง
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

ธรรมรัตน์
โรงเรียนชุมชนวัดหัวถนนใต้(นิยุตประชาสรรค์)
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

สำเริง
โรงเรียนบ้านหนองไม้แดง
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

เขมวสรณ์
โรงเรียนบ้านราษฎร์อุปถัมภ์
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

พัชรา
โรงเรียนวัดดอนคา
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

นเรศ
โรงเรียนบ้านไตรคีรี
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

สุกัญญา
โรงเรียนบ้านพุมะค่า
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

สุจินดา
โรงเรียนวัดท่าสุ่ม
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

รุ่งทิพย์
โรงเรียนวัดหนองตะโก
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

น้ำค้าง
โรงเรียนบ้านหนองกะเปา
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

จิรัฐติกาล
โรงเรียนชุมชนบ้านชุมพล
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

อุษา
โรงเรียนบ้านวังน้ำลัด(สหราษฎร์รังสฤษฏ์)
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

วรรณา
โรงเรียนวัดป่าเรไร
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

ถนอมศรี
โรงเรียนบ้านไร่ประชาสรรค์
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

กฤษติญา
โรงเรียนบ้านวังกระโดนน้อย
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

ราตรี
โรงเรียนบ้านเทพสถาพร
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

จันทร์แรม
โรงเรียนชุมชนบ้านน้ำวิ่ง
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

กัลยาณี
โรงเรียนบ้านเขาค้างคาว
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

จันทนา
โรงเรียนชุมชนวัดห้วยร่วม
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

ประเสริฐศรี
โรงเรียนบ้านหนองโบสถ์
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

รักชาติ
โรงเรียนบ้านเขาดิน(ประชานุกูล)
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

สมศักดิ์
โรงเรียนบ้านเขาหินกลิ้ง
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

ประภา
โรงเรียนบ้านหนองปล้องโพช
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

ธเนส
โรงเรียนบ้านตะเคียนทอง
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

ณรงค์ศักดิ์
โรงเรียนวัดหนองหญ้ารังกา
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

นิตยา
โรงเรียนวัดช่องแค
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

ศุภชัย
โรงเรียนบ้านเขาขวาง
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

ชฎิลธร
โรงเรียนบ้านกกกว้าว
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

ชัยยาพร
โรงเรียนวัดวังแรต
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

ยุพิน
โรงเรียนบ้านหนองตาราม
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

กนกพร
โรงเรียนบ้านเขาปูน
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

ณัฐธยาน์
โรงเรียนบ้านพุนกยูง
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

วิโรจน์
โรงเรียนบ้านท่าเรือ
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

นางสาวพิมลพรรณ
โรงเรียนบ้านตะคร้อลาด
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

นริศรา
โรงเรียนบ้านเนินบ่อทอง
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

วรรณา
โรงเรียนวัดหนองจิกรี(เจริญสุขประชานุเคราะห์)
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

อรทัย
โรงเรียนบ้านซับสมบูรณ์
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

ปรียฉัตร
โรงเรียนบ้านห้วยถั่วใต้
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

วรรณา
โรงเรียนสระงาม
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

บุญทวี
โรงเรียนบ้านหนองบัวทอง
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

ณัฐกฤตา
โรงเรียนบ้านนาขอม
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

ศิรินทร์
โรงเรียนบ้านหนองขาม
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

นงนภัส
โรงเรียนวัดหนองปลาไหล
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

ศิรินทร์
โรงเรียนบ้านโพธิ์งาม(สนานทองคำประชาสรรค์)
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

กชกร
โรงเรียนบ้านดงมัน
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

กชกร
โรงเรียนวัดบ่อนิมิต
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

กชกร
โรงเรียนบ้านโคกสว่าง
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

เย็นฤดี
โรงเรียนน้ำสาดกลาง
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

ปรารถนา
โรงเรียนวัดหนองเสือ
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

ธนิดา
โรงเรียนบ้านเทวฤทธิ์พันลึก(ศรีอุบลอุปถัมภ์)
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

สุธาทิพย์
โรงเรียนบ้านคลองตักน้ำ
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

นิเวศน์
โรงเรียนรวมมิตรวิทยา(คังคะเกตุอุปถัมภ์)
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

ทิชากร
โรงเรียนบ้านสายน้ำทิพย์
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

สุธาทิพย์
โรงเรียนบ้านร่องหอย
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

ชาญศิลป์
โรงเรียนบ้านคลองกำลัง
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

เสาวลักษ์
โรงเรียนบ้านทุ่งทอง
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

จินดารัตน์
โรงเรียนวัดเขาดุม
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

ทิชากร
โรงเรียนบ้านหนองพังพวย
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

ชฎาพร
โรงเรียนห้วยวารีใต้
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

ลัดดาวัลย์
โรงเรียนบ้านหนองบัวตากลาน
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

สมนึก
โรงเรียนบ้านเขานางต่วม
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

เบญจวรรณ
โรงเรียนวัดตาคลี(นิปุณทองคำประชาสรรค์)
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

รุ่งอรุณ
โรงเรียนบ้านหนองดู่
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

วิไลลักษณ์
โรงเรียนบ้านห้วยหอม
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

วรรณนิภา
โรงเรียนบ้านปากดง
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

สาริกา
โรงเรียนวันครู(2504)
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

มาลีรัตน์
โรงเรียนวัดช่องแกระ
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

นายเกรียงศักดิ์
โรงเรียนวัดลาดทิพยรส
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

วรารัตน์
โรงเรียนชุมชนบ้านหัวพลวง(รัฐพรมมณีอุทิศ)
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

ชมนภัส
โรงเรียนประชาอุปถัมภ์
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

กรองกาญจน์
โรงเรียนวัดวังมหากร
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

ชุติมา
โรงเรียนอนุบาลตากฟ้า
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

ณชกาน
โรงเรียนบ้านตะกุดภิบาล
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

ฐนิตา
โรงเรียนวัดห้วยลำไย
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

กัลยา
โรงเรียนบ้านหนองไผ่
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

เขมณัฏฐ์
โรงเรียนบ้านโคกสะอาดสาขามั่นวิทยา
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

เขมณัฏฐ์
โรงเรียนบ้านโคกสะอาด
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

วิสุทธิ์
โรงเรียนบ้านโพนทอง
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

นันทิยา
โรงเรียนบ้านปากง่าม
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

วลัยลักษณ์
โรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

เพ็ญประกาย
โรงเรียนบ้านวังโพรง
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

พรปวีณ์
โรงเรียนบ้านชะลอมแหน
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

รสิตา
โรงเรียนวัดเขาฝา
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

นันท์ธิยา
โรงเรียนวัดเขาฝา
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

สายฝน
โรงเรียนวัดเขาวง
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

นงลักษณ์
โรงเรียนบ้านห้วยตะโก
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

สุรพงษ์
โรงเรียนวัดท่าตะโก
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

นัธทีณา
โรงเรียนบ้านโคกกร่าง
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

ชำนาญ
โรงเรียนวัดทุ่งทะเลทราย
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

เสถียรภาพ
โรงเรียนคลองแปดประชาสรรค์
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

สุวรรณา
โรงเรียนอนุบาลหนองบัว(เทพวิทยาคม)
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

ปราณี
โรงเรียนม่วงน้อยประชาสามัคคี
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

มีเจต
โรงเรียนวัดสายลำโพงใต้
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

มนต์รัตน์
โรงเรียนบ้านช่องคีรี
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

วารินทร์
โรงเรียนบ้านลาดตะกุด(สูงทองกาญจนาประชานุสรณ์)
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

บัวสด
โรงเรียนบ้านทับลุ่มประชาพัฒนา
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

สนอง
โรงเรียนบ้านหนองไผ่
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

วิทูร
โรงเรียนบ้านดงจันทำ
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

เสาวณีย์
โรงเรียนวัดคร่อเรียงราย
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

ชรินทร์
โรงเรียนวัดวาปีรัตนาราม
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

สมใจ
โรงเรียนวัดเขาเจดีย์
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

ออนวรา
โรงเรียนบ้านชอนเดื่อ(สำนักงานสลากกิน)
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

สายสมร
โรงเรียนชุมชนบ้านเขาใบไม้
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

ปภากร
โรงเรียนบ้านหนองกระทุ่ม
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

ไพฑูรย์
โรงเรียนวัดหนองหม้อ
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

ปทุมฉัตร
โรงเรียนวัดหนองโพ(นิวาสานุสรณ์)
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

พัชราภา
โรงเรียนบ้านหนองแอก
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

ชลธิชา
โรงเรียนบ้านรังงาม
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

นัชนันท์
โรงเรียนวัดหนองเบน
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

สินีนาฏ
โรงเรียนบ้านเขาใหญ่
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

สุณีรัตน์
โรงเรียนบ้านหนองสีซอ
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

ศรีสุรางค์
โรงเรียนอนุบาลตาคลี(ทหารอากาศบำรุง)
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

อำไพร
โรงเรียนวัดหนองสีนวล
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

วราลี
โรงเรียนวัดบ้านใหม่
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

ไพเราะ
โรงเรียนบ้านวังคาง
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

ชิษณุพงศ์
โรงเรียนบ้านวังข่อย
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

พรรณพิไล
โรงเรียนบ้านหัวเขาตาคลี
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

สถาปัตย์
โรงเรียนบ้านหนองสะแกยาว
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

พรพิมล
โรงเรียนบ้านลาด(ราษฎร์บำรุง)
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

ไสว
โรงเรียนบ้านโคกมะขวิด
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

สุปราณี
โรงเรียนบ้านบ่อไทยสามัคคี
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

กนกวรรณ
โรงเรียนบ้านตะคร้อ(รัฐประชาชนูทิศ)
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

วันวิสาข์
โรงเรียนบ้านพระพุทธบาทประสาธน์วิทย์
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

นภาพร
โรงเรียนบ้านคลองบอน
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

กัญจน์รัตน์
โรงเรียนสหชาติเศรษฐกิจวิทยา
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

ปัทมา
โรงเรียนวัดห้วยธารทหาร
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

นฤมล
โรงเรียนบ้านโค้งสวอง
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

สมรักษ์
โรงเรียนวัดพนมเศษ
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

สังเวียน
โรงเรียนวัดสายลำโพงกลาง
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

วสสุกัญญา
โรงเรียนวัดสำโรงชัย
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

กีรติ
โรงเรียนธารทหาร(แสงสว่างอุปถัมภ์)
สพป.นครสวรรค์ เขต 3

5 Terre

มนัสยา
โรงเรียนธารทหาร(แสงสว่างอุปถัมภ์)
สพป.นครสวรรค์ เขต 3


Copyright (c) 2018 thaieducation.net All rights reserved. Design by Pornnarong Supkong.